Babban Aiki:Rufe fim ɗin filastik (misali, CPP, PET) akan tire da aka riga aka yi (roba, allo) don kulle sabo, kare abun ciki, da ba da damar tarawa cikin sauƙi. An ƙirƙira don "marufi daidaitaccen" (ba mara amfani ba, ainihin rufewar iska).
Salon Mabuɗin Biyu
A kwance-Yanke (Datsa Gefe-Side)
Siffar Gyarawa:Yanke fim ɗin da ya wuce gona da iri tare da madaidaiciyar gefen tire (ya bar ɗan rataye a wasu ɓangarori).
·Mafaka don:
Trays masu siffa iri ɗaya (rectangular/square) - misali, kayan burodi (kukis, irin kek), yankan sanyi, ko ƙananan 'ya'yan itace.
Halin da ke ba da fifikon sauri akan daidaitattun jeri na gefe (misali, layukan dillalai masu saurin tafiya, shaguna masu dacewa).
Babban Halayen Tsari:Mai saurin rufewa + datsa gefe ɗaya; mai sauƙi don aiki, dace da ƙananan fitarwa zuwa matsakaici, kuma mai sauƙi don canza mold.
· Samfurin da ya dace:DS-1, DS-3 da DS-5
Da'irar-Yanke (Gyara-Bi-Tsabi).
Siffar Gyarawa:Yanke fim daidai da gefen tiren gaba ɗaya (ba a rufe ba, fim ɗin ya daidaita daidai da kwandon tire).
·Mafi dacewa don:
Siffar da ba daidai ba (zagaye, oval, ko ƙirar al'ada) - misali, sushi platters, akwatunan cakulan, ko kayan abinci na musamman.
Premium dillali nuni inda kayan ado ke da mahimmanci (tsabta, kamannin ƙwararru).
Babban Halayen Tsari:Ƙarshen ƙarshe; daidaitawa zuwa musamman sifofin tire, manufa don matsakaici zuwa babban fitarwa tare da jan hankali na gani
· Samfurin da ya dace:DS-2 da DS-4
Fa'idodin Raba:
Hatimin iska (yana kiyaye abinci sabo, yana hana zubewa).
Mai jituwa tare da daidaitattun kayan tire (PP, PS, takarda).
Yana rage aikin hannu vs. hatimin hannu
Abubuwan da suka dace: Manyan kantuna, gidajen burodi, kayan abinci, da layukan samar da abinci suna buƙatar fakitin tire mai inganci, mai tsada.
Zaɓi a kwance-yanke don sauri da sauƙi; madauwari-yanke don daidaito da kuma neman gani.
Waya: 0086-15355957068
E-mail: sales02@dajiangmachine.com



