shafi_banner

Mai rufe tire na tebur na China mai yawa don siyayya da sauri (RESURE DS-2)

Ingantattun Na'urori: Injinan marufi daban-daban suna aiki a wurare daban-daban. Yawancin tarurrukan iyali ba sa buƙatar babban injin marufi, don haka ƙaramar da aka sanya a kan teburi ita ce zaɓin farko da suka yi. Bugu da ƙari, abokan ciniki da yawa sun fi son siyan abincin da aka rufe saboda abincin da aka rufe zai iya ba su alama cewa abincinmu ya fi tsabta kuma ya fi lafiya.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Kamfaninmu yana mai da hankali kan gudanarwa, gabatar da ma'aikata masu hazaka, da kuma gina ma'aikata, yana ƙoƙari sosai don inganta inganci da sanin alhaki ga ma'aikata. Kamfaninmu ya sami nasarar samun Takaddun Shaida na IS9001 da Takaddun Shaida na Turai na CE na Jigilar Kaya na Tebur na China don Abincin Shagon Sauri (RESURE DS-2), Muna maraba da sabbin masu siyayya da tsoffin masu siyayya daga kowane fanni don tuntuɓar mu don dangantakar ƙungiya ta dogon lokaci da samun nasarar juna!
Kamfaninmu ya fi mai da hankali kan gudanarwa, gabatar da ma'aikata masu hazaka, da kuma gina ma'aikata, yana ƙoƙari sosai don inganta inganci da sanin alhaki ga ma'aikata. Kamfaninmu ya sami nasarar samun Takaddun Shaida na IS9001 da Takaddun Shaida na CE na Turai naInjin Tebur Nau'in Hatimi na China, Injin Shiryawa na Gefe HuɗuA matsayin hanyar amfani da albarkatun da ke faɗaɗa bayanai a harkokin kasuwancin ƙasashen waje, muna maraba da masu saye daga ko'ina a yanar gizo da kuma a layi. Duk da ingancin kayayyakin da muke bayarwa, ƙungiyarmu mai ƙwarewa wajen samar da sabis na shawarwari mai inganci da gamsarwa. Jerin kayayyaki da sigogi masu zurfi da duk wani bayani za a aika muku akan lokaci don tambayoyin. Don haka ya kamata ku tuntube mu ta hanyar aiko mana da imel ko ku kira mu idan kuna da wasu tambayoyi game da kamfaninmu. Hakanan kuna iya samun bayanan adireshinmu daga shafinmu kuma ku zo kamfaninmu. Muna samun binciken kayanmu. Muna da tabbacin cewa za mu raba nasarorin juna kuma mu ƙirƙiri kyakkyawar alaƙar haɗin gwiwa da abokan hulɗarmu a wannan kasuwa. Muna neman tambayoyinku.

Bayani

Injin rufe tire ne mai sauƙi kuma mai araha wanda ya dace da shagunan abinci da ƙananan wuraren aikin sarrafa abinci. A matsayin mai rufe tiren abinci na gida tare da fim ɗin birgima, yana da nau'ikan marufi iri-iri, gami da nama da aka dafa da nama, abincin teku, kayan kiwo, 'ya'yan itace da kayan lambu, shinkafa, da abincin gari. Bugu da ƙari, masu amfani suna buƙatar mai sarrafa zafin jiki mai kyau don rufe tiren tare da yanayin zafi daban-daban. Ana amfani da dumama wutar lantarki gaba ɗaya, wanda ke inganta aikin rufewa.

Gudun Aiki

1

Mataki na 1: Saka wutar lantarki, kunna babban maɓallin sannan danna maɓallin farawa "kunna".

2

Mataki na 2: Saita sigar sarrafawa da zafin marufi.

3

Mataki na 3: Sanya kayan a cikin tire, ja fim ɗin birgima sannan a rufe murfi

4

Mataki na 4: Cire tiren daga

Fa'idodi

● Ƙarancin sarari

● Ajiye farashi

● Kyakkyawar kamanni

● Gabas don aiki

● Sauƙin canza mold (kawai don DS-1/3/5)

Bayanan Fasaha

Sigar Fasaha ta Mai Haɗa Tire Mai Hannu DS-1

Samfuri

DS-2

Matsakaicin Girman Tire

240mm × 150 mm × 100 mm

Matsakaicin Faɗin Fim

180 mm

Matsakaicin diamita na Fim

160 mm

Saurin Shiryawa

Zagaye/lokaci 7-8

Ƙarfin Samarwa

Akwati 480/awa

Bukatar Wutar Lantarki

220 V/50 HZ & 110 V/60 HZ

Cin Wutar Lantarki

0.7 KW

NW

18 kg

GW

21 kg

Girman Inji

630 mm × 256 mm × 260 mm

Girman Jigilar Kaya

710 mm × 310 mm × 310 mm

Samfuri

Cikakken Injin Hannu na Tire Mai Hannu na Gani

Samfuri

Girman Tire Mafi Girma

DS-1

Yankan giciye

250 mm × 180 mm × 100 mm

DS-2

yanke zobe

240 mm × 150 mm × 100 mm

DS-3

Yankan giciye

270 mm × 220 mm × 100 mm

DS-4

yanke zobe

260 mm × 190 mm × 100 mm

DS-5

Yankan giciye

325 mm × 265 mm × 100 mm

DS-1E

Yankan giciye

227 mm × 178 mm × 100 mm

Kamfaninmu yana mai da hankali kan gudanarwa, gabatar da ma'aikata masu hazaka, da kuma gina ma'aikata, yana ƙoƙari sosai don inganta inganci da sanin alhaki ga ma'aikata. Kamfaninmu ya sami nasarar samun Takaddun Shaida na IS9001 da Takaddun Shaida na Turai na CE na Jigilar Kaya na Tebur na China don Abincin Shagon Sauri (RESURE DS-2), Muna maraba da sabbin masu siyayya da tsoffin masu siyayya daga kowane fanni don tuntuɓar mu don dangantakar ƙungiya ta dogon lokaci da samun nasarar juna!
Jigilar kayaInjin Tebur Nau'in Hatimi na China, Injin Shiryawa na Gefe HuɗuA matsayin hanyar amfani da albarkatun da ke faɗaɗa bayanai a harkokin kasuwancin ƙasashen waje, muna maraba da masu saye daga ko'ina a yanar gizo da kuma a layi. Duk da ingancin kayayyakin da muke bayarwa, ƙungiyarmu mai ƙwarewa wajen samar da sabis na shawarwari mai inganci da gamsarwa. Jerin kayayyaki da sigogi masu zurfi da duk wani bayani za a aika muku akan lokaci don tambayoyin. Don haka ya kamata ku tuntube mu ta hanyar aiko mana da imel ko ku kira mu idan kuna da wasu tambayoyi game da kamfaninmu. Hakanan kuna iya samun bayanan adireshinmu daga shafinmu kuma ku zo kamfaninmu. Muna samun binciken kayanmu. Muna da tabbacin cewa za mu raba nasarorin juna kuma mu ƙirƙiri kyakkyawar alaƙar haɗin gwiwa da abokan hulɗarmu a wannan kasuwa. Muna neman tambayoyinku.


KAYAN DA SUKA YI ALAƘA